Belt tsaye tsaye detector
Gano tsaye tsaye hatsari na bel
Hanyar ganowa |
Hanyar matsa silicone roba mai gudanarwa |
---|---|
Shigar da wuri |
Tsakanin buffer roller |
Girma |
Band fadi 600 ~ 2200mm |
Fitarwa sadarwa |
Gano 1 sadarwa (karfin AC250V 2A)
|
Wani nau'i ne a ƙarƙashin filin fitarwa na belt conveyor, lokacin da akwai abubuwa na waje a cikin belt da suka faru da fashewa zai iya ganowa a kan lokaci kuma zai iya fitar da siginar ƙararrawa don dakatar da conveyor.
Ya ƙunshi sashin na'urar ganowa wanda ke ganowa da sashin canji wanda ke ganowa da siginar ganowa.
Mai canzawa yana da siginar ƙararrawa mai iya gano firikwensin da yanke kebul, shi ne firikwensin mafi tsaro.
Matching Crack detector bisa ga lambar buffer roller a ƙarƙashin filin. Ana iya haɗa masu ganowa da yawa zuwa mai canzawa ɗaya.
Sauke PDF